Ifihan Iṣẹ akanṣe
Iṣẹ́ àgbékalẹ̀ yìí ní Ho Chi Minh, Vietnam, LEAWOD ti pinnu láti ṣe àgbékalẹ̀ ètò ìlẹ̀kùn àti fèrèsé pẹ̀lú onírúurú ohun èlò, onírúurú iṣẹ́ àti èyí tó yẹ fún onírúurú ipò. Gẹ́gẹ́ bí ilé iṣẹ́ ìlẹ̀kùn àti fèrèsé tó ní ipa lórí ní China, LEAWOD ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé àṣẹ ìṣẹ̀dá àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìwé àṣẹ ìṣẹ̀dá àti ìwé àṣẹ ìlò. Ó ti pinnu láti mú kí àwọn ìlẹ̀kùn àti fèrèsé sunwọ̀n sí i àti yíyípadà iṣẹ́ wọn kí àwọn ìlẹ̀kùn àti fèrèsé lè ṣiṣẹ́ fún àwọn ènìyàn dáadáa kí wọ́n sì mú kí ìgbésí ayé àwọn ènìyàn sunwọ̀n sí i.
Iṣẹ́ àgbékalẹ̀ yìí wà ní ààyè ńlá kan, níbi tí a ti ń fi àwọn ọjà ìlẹ̀kùn àti fèrèsé onímọ̀ tó ga jùlọ ti LEAWOD hàn. Àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀ ni ìyàsọ́tọ̀ ńlá, ojú ìwòye ńlá, àti ìṣíṣí ńlá, èyí tó bá ìbéèrè oníbàárà mu fún ojú ìwòye tó tóbi púpọ̀, ó sì tún bá èrò oníṣẹ́ ọnà ti dín ìyàsọ́tọ̀ àti ìgbésí ayé tó rọrùn mu. LEAWOD ti yanjú ìṣòro ṣíṣí àti pípa gíláàsì ńlá àti gíláàsì tó wúwo. Nípa fífi mọ́tò rọ́pò agbára ènìyàn, ó ń ran àwọn onílé lọ́wọ́ láti mọ àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóṣo tó jẹ́ bọ́tìnì àti ọ̀nà ìṣàkóṣo latọna jijin tó bá ìgbésí ayé òde òní mu, a sì lè fi àwọn agbègbè ọlọ́gbọ́n àti àwọn ilé ọlọ́gbọ́n ṣọ̀kan.
Fífẹ̀ fèrèsé oòrùn jẹ́ 4200mm àti gíga rẹ̀ jẹ́ 2800mm. Fífẹ̀ rẹ̀, gíga rẹ̀ àti ìpín rẹ̀ ní ìyàtọ̀ àti ìwúwo tó pọ̀. Ọjà náà ní àwọn iṣẹ́ tó dúró ṣinṣin, ó rọrùn láti ṣiṣẹ́, ó sì ní afẹ́fẹ́ tó pọ̀ láti inú gbogbo fèrèsé náà. Nígbà tí o bá ní òmìnira, o lè jókòó níwájú fèrèsé náà láti gbádùn àwọn ibi ẹlẹ́wà náà, sinmi kí o sì gbádùn ìtùnú ní àkókò yìí.
Fèrèsé ìgbéga onílàákàyè náà jẹ́ 4200mm x 2200mm, a sì sábà máa ń lò ó ní àwọn ibi ìṣòwò, àwọn ilé ìtura, àti àwọn ilé ńláńlá. Fèrèsé ìgbéga náà jẹ́ ohun èlò pàtàkì tí ó sopọ̀ mọ́ inú ilé àti lóde. Nígbà tí ó bá ṣí àti tí ó sọ̀kalẹ̀, ó di báńkólóní níbi tí a ti lè gbádùn afẹ́fẹ́ àti oòrùn kí a sì lè nímọ̀lára ìṣẹ̀dá. Nígbà tí òjò bá rọ̀, ohun èlò ìró òjò tí LEAWOD ṣe yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ti fèrèsé náà, yóò sì sọ àyè náà di àyè ilé tí a ti pa.
Nínú ìwádìí àti ṣíṣe àwọn ọjà ọlọ́gbọ́n wa, a fi gbogbo ohun èlò ìṣiṣẹ́ pamọ́ sínú férémù náà, a sì rí i pé "dínkù ló pọ̀ jù". A máa ń lo àkókò púpọ̀ sí i láti ṣí i. GBÉ ÌGBÉ AYÉ DÁRADÁRA PẸ̀LÚ ÌMỌ̀LẸ́, Afẹ́fẹ́, ÀTI ÌRÒYÌN Àwọn ènìyàn máa ń lo àkókò púpọ̀ sí i nínú ilé báyìí ju ti ìgbàkígbà rí lọ. A gbàgbọ́ pé àwọn àyè inú ilé wa yẹ kí ó ràn wá lọ́wọ́ láti sopọ̀ mọ́ ara wa àti sí ayé tó yí wa ká. A gbàgbọ́ nínú àwọn àyè tí a lè gbà padà kí a sì sá lọ, àwọn ibi tí ó lè mú wa ní ìlera, ààbò, àti ààbò. Ìdí nìyí tí a fi fọ̀rọ̀ wá ẹgbẹẹgbẹ̀rún àwọn onílé àti àwọn ògbógi ilé iṣẹ́ lẹ́nu wò. Àwọn ìjíròrò àti ìwádìí wọ̀nyí ti mú wa ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà tuntun sí ayé tí a ṣe láti ṣe àtìlẹ́yìn fún ìgbésí ayé aláyọ̀ àti aláápọn.
Fifi sori ẹrọ
Àwọn ọjà ọlọ́gbọ́n kò wọ́pọ̀ ní ọjà, nítorí náà a ní àníyàn nípa bóyá fífi sori ẹrọ àti lílo oníbàárà náà ní àṣeyọrí. Nítorí náà, a ó ṣe àtúnṣe sí ọjà náà ní ilé iṣẹ́ láti rí i dájú pé ó lè ṣiṣẹ́ déédéé kí a tó fi ránṣẹ́.
Nítorí pé ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà kò ní ìrírí fífi sori ẹrọ, a tún ṣètò fún àwọn ẹgbẹ́ wa lẹ́yìn títà ọjà láti lọ sí Vietnam láti fún wọn ní ìtọ́sọ́nà lórí fífi sori ẹrọ àti láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti parí fífi ọjà àti àyẹ̀wò lẹ́yìn títà ọjà náà. Àwọn oníbàárà tún mọrírì iṣẹ́ wa ṣáájú títà ọjà àti lẹ́yìn títà ọjà náà.
Àwọn Ìwé Ẹ̀rí Àgbáyé àti Ọ̀wọ̀: A lóye pàtàkì títẹ̀lé àwọn ìlànà àti àwọn ìlànà dídára ti agbègbè. LEAWOD ní ìgbéraga láti ní Àwọn Ìwé Ẹ̀rí Àgbáyé àti Ọ̀wọ̀ tí ó yẹ, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ọjà wa pàdé àwọn ìlànà ààbò àti iṣẹ́ tí ó le koko.
Awọn solusan ti a ṣe ni aṣa ati atilẹyin alailẹgbẹ:
·Ìmọ̀ràn tó ṣe pàtàkì: Iṣẹ́ rẹ yàtọ̀, a sì mọ̀ pé ìwọ̀n kan ṣoṣo kò bá gbogbo wọn mu. LEAWOD ń fúnni ní ìrànlọ́wọ́ lórí àwòrán ara ẹni, èyí tó ń jẹ́ kí o lè ṣe àwọn fèrèsé àti ìlẹ̀kùn ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà rẹ. Yálà ó jẹ́ ohun tó dára, ìwọ̀n tàbí iṣẹ́ tó yẹ, a lè bá àwọn ohun tó o fẹ́ mu.
· Ìgbésẹ̀ àti ìdáhùnpadà: Àkókò ṣe pàtàkì nínú iṣẹ́ ajé. LEAWOD ní àwọn ẹ̀ka ìwádìí àti ìdàgbàsókè tirẹ̀ láti dáhùn padà sí iṣẹ́ ajé rẹ kíákíá. A ti pinnu láti fi àwọn ọjà fenestration yín ránṣẹ́ kíákíá, kí iṣẹ́ ajé yín lè máa lọ ní ọ̀nà tó tọ́.
·Wọlé sí ibi gbogbo: Ìdúróṣinṣin wa sí àṣeyọrí rẹ kọjá àkókò iṣẹ́ déédé. Pẹ̀lú àwọn iṣẹ́ lórí ayélujára 24/7, o le kàn sí wa nígbàkúgbà tí o bá nílò ìrànlọ́wọ́, kí o sì rí i dájú pé ìbánisọ̀rọ̀ àti yíyanjú ìṣòro kò ní bàjẹ́.
Agbara Iṣelọpọ to lagbara ati idaniloju atilẹyin ọja:
·Iṣẹ́-ọnà-ọlọ́gbọ́n-ọlọ́gbọ́n: Agbára LEAWOD wà ní ilé-iṣẹ́ tó tó 250,000 mítà onígun mẹ́rin ní orílẹ̀-èdè China àti ẹ̀rọ ìpèsè ọjà tí a kó wọlé. Àwọn ohun èlò ìgbàlódé wọ̀nyí ní ìmọ̀-ẹ̀rọ àti agbára ìṣẹ̀dá ńlá, èyí tó mú wa ní ohun èlò tó dára láti bá àwọn iṣẹ́ tó ṣe pàtàkì jùlọ mu.
·Àlàáfíà Ọkàn: Gbogbo ọjà LEAWOD ní àtìlẹ́yìn ọdún márùn-ún, èyí tí ó jẹ́ ẹ̀rí ìgbẹ́kẹ̀lé wa nínú agbára àti iṣẹ́ wọn. Àtìlẹ́yìn yìí ń rí i dájú pé ìdókòwò rẹ wà ní ààbò fún ìgbà pípẹ́.
Àpò Àwọn Fẹ́ẹ̀tì 5
A máa ń kó ọ̀pọ̀lọpọ̀ fèrèsé àti ìlẹ̀kùn jáde káàkiri àgbáyé lọ́dọọdún, a sì mọ̀ pé àpò tí kò tọ́ lè fa ìfọ́ ọjà náà nígbà tí ó bá dé sí ibi iṣẹ́, àti pé àdánù tó pọ̀ jùlọ láti inú èyí ni pé, mo bẹ̀rù pé, iye owó àkókò, ní gbogbogbòò, àwọn òṣìṣẹ́ ní ibi iṣẹ́ ní àwọn ohun tí wọ́n nílò fún àkókò iṣẹ́, wọ́n sì ní láti dúró de ìgbà tí ẹrù tuntun yóò dé tí ó bá ṣẹlẹ̀ pé àwọn ọjà náà ba jẹ́. Nítorí náà, a máa ń kó gbogbo fèrèsé kọ̀ọ̀kan ní ìpele mẹ́rin, ní ìkẹyìn a sì máa ń kó wọn sínú àpótí plywood, ní àkókò kan náà, ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan tí kò ní jẹ́ kí ẹ̀rù bà á yóò wà nínú àpótí náà, láti dáàbò bo àwọn ọjà yín. A ní ìmọ̀ púpọ̀ nípa bí a ṣe ń kó àwọn ọjà wa àti bí a ṣe ń dáàbò bo wọn láti rí i dájú pé wọ́n dé ibi iṣẹ́ náà ní ipò tó dára lẹ́yìn ìrìnàjò jíjìn. Ohun tí oníbàárà náà ń ṣàníyàn nípa rẹ̀; àwa ló ń ṣàníyàn jùlọ.
A ó fi àmì sí orí ìpele kọ̀ọ̀kan ti àpò ìta láti tọ́ ọ sọ́nà lórí bí a ṣe ń fi sori ẹrọ, kí ó má baà fa ìdàgbàsókè náà nítorí àìtọ́ tí a fi sori ẹrọ.
1stFẹlẹfẹlẹ
Fíìmù ààbò àlémọ́
2ndFẹlẹfẹlẹ
Fíìmù EPE
3rdFẹlẹfẹlẹ
Idaabobo igi + EPE
4rdFẹlẹfẹlẹ
Ìdìpọ̀ tí a lè nà
5thFẹlẹfẹlẹ
Àpò EPE + Plywood
Pe wa
Ní ṣókí, ṣíṣe àjọṣepọ̀ pẹ̀lú LEAWOD túmọ̀ sí wíwá àǹfààní sí ìrírí, àwọn ohun èlò, àti ìtìlẹ́yìn tí kò ṣeé yẹ̀ sílẹ̀. Kì í ṣe olùpèsè iṣẹ́ fenestration nìkan; a jẹ́ alábàáṣiṣẹ́pọ̀ tí a gbẹ́kẹ̀lé tí a yà sọ́tọ̀ láti mú ìran iṣẹ́ rẹ ṣẹ, rírí i dájú pé a tẹ̀lé ìlànà, àti fífi àwọn iṣẹ́ àṣeyọrí tí ó ga jùlọ hàn ní àkókò, ní gbogbo ìgbà. Iṣẹ́ rẹ pẹ̀lú LEAWOD - níbi tí ìmọ̀, ìṣiṣẹ́, àti ìpele pọ̀ sí.
LEAWOD fún Iṣòwò Àdáni rẹ
Nígbà tí o bá yan LEAWOD, kìí ṣe pé o kàn yan olùpèsè fenestration nìkan ni o ń yàn; o ń dá àjọṣepọ̀ kan sílẹ̀ tí ó ń lo ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìrírí àti àwọn ohun èlò. Ìdí nìyí tí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú LEAWOD fi jẹ́ àṣàyàn pàtàkì fún iṣẹ́ rẹ:
Àkọsílẹ̀ Ìwà Àìlera àti Ìbámu Àdúgbò:
Àkójọ Ìṣòwò Tó Gbòòrò: Fún ọdún mẹ́wàá tó fẹ́rẹ̀ tó báyìí, LEAWOD ní ìtàn tó yanilẹ́nu nípa ṣíṣe iṣẹ́ àdáni tó ga jùlọ kárí ayé. Àkójọ ìṣúra wa tó gbòòrò ń tàn ká oríṣiríṣi ilé iṣẹ́, ó sì ń fi bí a ṣe lè ṣe àtúnṣe sí onírúurú ohun tí a nílò fún iṣẹ́ náà hàn.
+0086-157 7552 3339
info@leawod.com 














